ราคา 6450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 52.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 124038.46 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 15
โครงการ คอนโดSky Walk Leluk Condo

you estate
0956985426
2017-01-17 13:11:19.0
เลขที่ประกาศ: 187921
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน เลอ ลักซ์ 1 bed 52 sq.m LE LUK Phrakanong BTS
Room: 1bed, 1bath
BTS Phrakanong , 15 floor , South
BTS view
Price 6.45MB
คอนโด ขนาด 52 ตรม. ชั้นที่ 15 ทิศ ใต้ วิวรถไฟฟ้า
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้บีทีเอสพระโขนง

Call 0956985426 LINE id : konkmink
LINE Link: http://line.me/ti/p/VNApWAKfJLs
Learn more: http://www.thailandbestprop.com/buy-rent/condominium/le-luk/

"bts,bts พระโขนง,le luk condominium,คอนโด,คอนโด พระโขนงเหนือ,คอนโด สุขุมวิท,คอนโด เลอ ลักซ์,คอนโดติด bts,คอนโดติด bts พระโขนง,คอนโดติดรถไฟฟ้า,คอนโดติดรถไฟฟ้า พระโขนง,คอนโดใกล้ bts,คอนโดใกล้ bts พระโขนง,คอนโดใกล้รถไฟฟ้า,คอนโดใกล้รถไฟฟ้า พระโขนง,พระโขนง,รถไฟฟ้า,รถไฟฟ้า พระโขนง,รีวิว คอนโด"

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโดSky Walk Leluk Condo ใกล้ BTS พระโขนง 4400000 ล้านบาท - คอนโด ขาย
คอนโดSky Walk Leluk Condo

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 27 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ คอนโดSky Walk Leluk Condo - 25000 Le Luk Condominium Sukhumvit Phra Khanong

เลขที่: 256494
2018-10-20 20:02:38.0
Add to wishlist

คอนโดSky Walk Leluk Condo

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

มิกซ์ มิกซ์

0887570894

เช่า 25000.00 บาท

ขายถูก คอนโด เลอ ลักซ์ LE LUK CONDOMINIUM วิวสระ ห้องมุม ทิศเหนือ